PP/PE/PA/PETG/EVOH Multilayer Barrier Sheet Co-extrusion Line

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da fakitin fakitin filastik sau da yawa don samar da kofuna na filastik, faranti, kwano, jita-jita, kwalaye da sauran samfuran thermoforming, waɗanda ake amfani da su sosai a cikin marufi na abinci, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, abubuwan sha, samfuran kiwo, sassan masana'antu da sauran filayen.Yana da abũbuwan amfãni daga taushi, mai kyau nuna gaskiya da kuma sauki a yi a cikin shahararrun styles na daban-daban siffofi.Idan aka kwatanta da gilashi, ba shi da sauƙi don karya, haske a cikin nauyi da dacewa don sufuri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Sigar Fasaha

Samfurin layi Extruder model Faɗin samfuran Kaurin samfuran Zane extrusion fitarwa
7 yadudduka co-extrusion 120/75/50/60/75 800-1200 mm 0.2-0.5mm 500-600kg/h
9 yadudduka co-extrusion 75/100/60/65/50/75/75 800-1200 mm 0.05-0.5mm 700-800kg/h

Lura: Abubuwan ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

EVOH Multilayer Barrier Sheet Co-extrusion Line1

Matsayin kasuwa na aikace-aikacen marufi na EVOH

A fagen hada kayan abinci na sarkar sanyi, mutane sun yi amfani da karfe ko kayan gilashi a matsayin kayan abinci don ware yadda ya kamata a shigar da sassan iskar gas daban-daban a ciki da waje don tabbatar da ingancin abun ciki da darajar kayayyaki.Domin akwai manyan abubuwa guda uku da ke haifar da lalacewa abinci: abubuwan halitta (halayen enzyme na halitta, da dai sauransu), abubuwan sinadarai (yawanci oxidation na kayan abinci) da abubuwan jiki (hygroscopic, bushewa, da sauransu).Wadannan abubuwa suna taka rawa a yanayin muhalli kamar oxygen, haske, zazzabi, danshi, da sauransu, wanda ke haifar da lalacewa na abinci.Hana lalacewar abinci shine don hana yaduwar ƙwayoyin cuta a cikin abinci, hana oxidation na abubuwan abinci ta hanyar iskar oxygen, da hana danshi da kiyaye asalin abincin abincin.

Ethylene-vinyl barasa copolymer, da ake magana a kai a matsayin EVOH, an san shi da resins uku mafi girma a duniya tare da polyvinylidene chloride (PVDC) da polyamide (PA) [2].EVOH na iya hana kutsawar iskar oxygen ta cikin abinci sosai, ta yadda hakan zai hana samar da gubobi da sauran abubuwa masu cutarwa saboda yaduwar kwayoyin halitta, sannan kuma yana iya hana sauye-sauyen abun da ke haifar da iskar oxygen, yayin da ake kiyaye kamshi da hana gurbatar warin waje.Haka kuma, rashin kaddarorin shingen danshi za a iya rama shi ta wasu yadudduka na polyolefin.Don haka, EVOH kayan marufi da yawa na iya hana lalacewar abinci yadda ya kamata da tsawaita rayuwar shiryayye.Bugu da ƙari, yana da sauƙin sarrafawa da tsari, kuma yana da kyakkyawan aikin kare muhalli.Saboda kyawawan kaddarorin shinge na iskar gas, nuna gaskiya, aiwatarwa da juriya na guduro na EVOH, filayen aikace-aikacen sa suna samun fa'ida da fa'ida, kuma buƙatun kuma yana girma cikin sauri.

Babban shamaki EVOH guduro

1. Material Properties
Kayayyakin shinge na EVOH Abubuwan shinge na kayan polymer suna nufin ikon garkuwar samfuran zuwa ƙananan iskar gas, ruwa, tururin ruwa, da sauransu. A halin yanzu ana amfani da irin guduro mai kyau tare da kyawawan kaddarorin shinge sun haɗa da: EVOH, PVDC, PAN, PEN, PA da PET.

2. Lokacin da aka yi amfani da EVOH a matsayin babban abu mai shinge, yawanci yana ɗaukar tsari mai haɗaɗɗun nau'i-nau'i.Abubuwan da aka haɗa da aka saba amfani da su sune: PP, HIPS, PE, EVOH, AD, da AD shine manne a cikin tsarin.Tsarin gyare-gyare mai yawa mai yawa zai iya ba da cikakken wasa ga kaddarorin kowane abu, inganta juriya na ruwa na EVOH, da kuma samun babban abin shamaki tare da kyawawan abubuwa masu mahimmanci.Yawancin su an yi amfani da su a cikin marufi masu sassauƙa a baya, amma resins masu haɗaka irin su PP, PE, da PA ba su da sauƙi don naushi saboda kyawun su da rashin ƙarfi, wanda ke iyakance aikace-aikacen su a fagen marufi, musamman a cikin marufi. online cika kayayyakin.HIPS polystyrene mai jurewa tasiri yana da kyawawa mai kyau da kyawawan kaddarorin gyare-gyare, wanda ya dace da naushi kuma ya dace da kayan marufi mai wuya.Sabili da haka, yana da gaggawa musamman don haɓaka haɓakar EVOH babban katangarorin abubuwan da suka dace da marufi mai wuya.

Saboda da matalauta karfinsu tsakanin EVOH guduro da HIPS guduro, da kuma babban bambanci a guduro rheology kudi, da bonding ƙarfi tsakanin substrate da EVOH, da bukatun ga tensile Properties na EVOH a lokacin sakandare gyare-gyaren, da kuma EVOH Layer rarraba a lokacin calending zuwa. samar da zanen gadon Haɗaɗɗen kayan haɗin gwiwar duk mahimman batutuwan da ke shafar aiki da amfani da kayan haɗin gwiwa, kuma matsaloli ne masu wahala waɗanda ke buƙatar warwarewa yayin samar da irin wannan nau'in kayan.

Makullin fasahar haɗin gwiwa mai yawa-Layer shine m (AD).Abubuwan da aka haɗa na EVOH yawanci sun haɗa da PPEVOH, amma PP da EVOH ba za a iya haɗa su kai tsaye ta thermally ba, kuma dole ne a ƙara manne (AD) tsakanin PP da EVOH.Lokacin zabar manne, wajibi ne a yi la'akari da manne na PP a matsayin kayan tushe, na biyu shine ma'auni na danko narke na PP da EVOH, kuma na uku shine abin da ake bukata na kayan haɓaka, don kauce wa delamination a lokacin sakandare. sarrafawa.Sabili da haka, zanen gadon da aka fitar da su galibin zanen gado ne masu haɗin gwiwa guda biyar (PPADEVOHADPP)./ AD/EVOH/AD/R/PP, mafi girman Layer shine PP sabon abu, sauran biyu yadudduka kuma PP crushed sake fa'ida abu R (PP).Hakanan za'a iya amfani da tsarin asymmetric, da sauran kayan (PE/HIPS, da dai sauransu) za'a iya ƙara masu fitar da su don haɗin gwiwa.Ka'idar iri ɗaya ce, kuma ana iya samun hanyar haɗin gwiwa mai yawa-Layer guda ɗaya.

Aikace-aikace

Kayan EVOH yana da kyawawan kaddarorin shinge.Ta hanyar fasahar haɗin gwiwa tare da PP, PE, PA, PETG da sauran kayan, ana iya sarrafa shi cikin 5-Layer, 7-Layer, da 9-Layer high-shine marufi masu nauyi, galibi ana amfani da su a cikin marufi na aseptic, jelly drinks, kiwo kayayyakin, chilled kifi da nama kayayyakin marufi da dai sauransu A cikin wadanda ba abinci al'amari, shi da ake amfani a Pharmaceutical, maras tabbas ƙarfi marufi da sauran filayen, tare da m shãmaki Properties, wanda ƙwarai inganta shiryayye rayuwar kayayyakin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana