PVC-UH/UPVC/CPVC Bututu Extrusion Line

Takaitaccen Bayani:

Daban-daban na ƙayyadaddun bayanai da samfuran PVC twin-screw extruder na iya samar da bututu na diamita daban-daban da kaurin bango daban-daban. Musamman tsara dunƙule tsarin tare da uniform plasticization da high fitarwa. Extrusion molds sanya daga high quality gami karfe, ciki kwarara tashar Chrome plating, polishing magani, lalacewa da kuma lalata juriya; tare da kwazo high-gudun sizing hannun riga, bututu surface ingancin ne mai kyau. Mai yankewa na musamman don bututun PVC yana ɗaukar na'urar juyawa mai juyawa, wanda baya buƙatar maye gurbin na'urar tare da diamita daban-daban. Tare da na'urar chamfering, yankan, chamfering, gyare-gyaren mataki ɗaya. Goyi bayan na'uran kararrawa na kan layi na zaɓi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Sigar Fasaha

CPVC bututu Extrusion Line1
Nau'in Pipe Specfmm) Extruder Babban Power (kw) Fitowa (kg/h)
Saukewa: JWG-PVC63 Φ16-Φ63 SJZ65/132 37 250-300
Saukewa: JWG-PVC110 Φ20-Φ110 SJZ65/132 37 250-300
Saukewa: JWG-PVC160 Φ50-Φ160 SJZ65/132 37 250-350
Saukewa: JWG-PVC250 Φ75-Φ250 SJZ80/156 55 300-450
Saukewa: JWG-PVC400 Φ200- Φ400 SJZ80/173 75 450-600
Saukewa: JWG-PVC500 Φ250-Φ500 SJZ80/173 75 450-600
Saukewa: JWG-PVC630 Φ315-Φ63O SJZ92/188 110 650-750
Saukewa: JWG-PVC800 Φ400-Φ800 SJZ95/192 ya da SJP135/31 132 850-1000
Saukewa: JWG-PVC1000 Φ630-Φ1000 SJZ110/220 ya da SJP135/31 160 1100-1200
Saukewa: JWG-PVC1200 Φ800-Φ1200 SJZ110/220 ko SJP 135/31 160 1100-1200

Lura: Abubuwan ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Ayyuka & Fa'idodi

Bututun PVC bututun filastik ne da aka yi daga kayan thermoplastic polyvinyl chloride (PVC). An fi amfani da bututun PVC a cikin aikace-aikace da masana'antu kuma yana zuwa cikin nau'ikan daban-daban. Ana amfani da bututun PVC sau da yawa a cikin magudanar ruwa, samar da ruwa, ban ruwa, sarrafa sinadarai, bututun iska, aikin bututu da sarrafa sharar kayan aikin samar da famfo. Samfuran samfuran kayan aikin famfo na PVC suna jadawalin 40 PVC, jadawalin 80 PVC, bututun PVC bututu, bututun CPVC, bututun sharar gida (DWV), bututu mai sassauƙa, bututun PVC mai tsabta da bututu mai ɗaukar hoto biyu.

Jadawalin 40 da jadawalin bututu 80 suna da ƙwararrun bututun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwalƙwalwa, da kuma rijista ta kowace ka’idojin masana’antu da ka’idoji don amfanin yau da kullum. Bututun PVC mai daraja yana samuwa cikin launuka daban-daban ba tare da alamomi ko lakabi ba kuma yana da tsafta mai kyalli. Ana amfani da bututun DWV don sarrafa kayan sharar gida. Flex bututun bututun PVC mai sassauƙa ne don aikace-aikace inda ƙaƙƙarfan bututu bai dace ba ko amfani. Tsabtace bututu yana ba da damar sa ido na gani na kwararar ruwa da ingancin bututu. An ƙera bututu mai ɗaukar nauyi sau biyu don saduwa da ƙa'idodin masana'antu don kama ɗigogin tsarin ko gazawa don inganta aminci ko lokacin da ake buƙata.

Ana samun bututun PVC a cikin masu girma dabam waɗanda ke jere daga 1/8 inch har zuwa inci 24 a diamita. Wasu daga cikin mafi yawan masu girma dabam sune ½ inch, 1 ½ inch, 3 inch, 4 inch, 6 inch, 8 inch and 10 inch PVC pipe. Ana jigilar bututun PVC a daidaitattun sassan tsayin ƙafa 10 ko ƙafa 20. Wannan yana adanawa gabaɗayan farashin kulawa kuma yana ba da damar samar da ƙananan farashi. Muna da sassan ƙafa 5 na SCH 40 PVC, SCH 80 PVC da PVC furniture na musamman don jigilar kaya.

Lokacin da aka yi amfani da PVC don komawa zuwa bututun filastik, yawanci ana fahimtar shi da zama uPVC (PVC mara filastik) ta ƙira. bututun uPVC bututun filastik ne mai tsauri kuma shine mafi yawan nau'in bututun PVC da ake amfani da shi a aikace-aikacen gini. Ana kera bututun uPVC ba tare da masu yin filastik ba waɗanda za'a iya ƙarawa don sanya kayan PVC ya fi sauƙi. Flex bututu misali ne na PVC da aka yi da filastik saboda sassaucin ta kamar tiyo.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana